Giới Thiệu Diễn Đàn Xuất Nhập Khẩu Logistics, Ngoại Thương và Hải Quan Việt Nam

songanhlogs

Administrator
Staff member
Chào các bạn,
Diễn đàn XuatNhapKhau.org được phát triển nhằm mục đích trở thành nơi để mọi người có thể học hỏi chia sẻ những kiến thức của mình thuận tiện hơn. Để đạt được mục tiêu trên ban quản trị cố gắng từng bước xây dựng hoàn chỉnh và tạo ra môi trường thuận lợi cho tất cả mọi người dùng website.

Diễn đàn này được xây dựng bởi thành viên của SongAnhLogs.com - Website chuyên về xuất nhập khẩu. Chúng tôi mong muốn qua đây có thể phục vụ các bạn một cách tốt nhất.

Nội dung chủ yếu trên diễn đàn gồm có: Vận tải quốc tế, Bảo hiểm ngoại thương, Incoterms, thanh toán quốc tế, thủ tục hải quan

Ban quản trị diễn đàn XuatNhaKhau.org luôn luôn cố gắng để phát triển diễn đàn thành nơi để mọi người có môi trường tốt nhất giao lưu học hỏi.

Diễn đàn ngoài việc phục vụ cho cộng đồng, chúng tôi còn dành riêng mục phục vụ riêng học viên của Trung Tâm Đào Tạo Xuất Nhập Khẩu Song Ánh Logs. Những học viên của trung tâm sẽ được tài khoản VIP của diễn đàn để có thể nhận được sự hỗ trợ và tư vấn dành cho các bạn.

Với mong muốn phát triển một cách chuyên nghiệp nhất. Sự nỗ lực không ngừng và cải tiến liên tục là cách anh em diễn đàn đang cố gắng mỗi ngày để tạo ra môi trường tốt nhất cho bạn

Ban quản trị mong rằng, bạn đọc và học viên cùng xây dựng XuatNhapKhau.org thành diễn đàn xuất nhập khẩu chất lượng nhất.

Trân trọng!

Attachments:

Last edited:
Diễn đàn ngoài việc phục vụ cho cộng đồng, chúng tôi còn dành riêng mục phục vụ riêng học viên của Trung Tâm Đào Tạo Xuất Nhập Khẩu Song Ánh Logs. Những học viên của trung tâm sẽ được tài khoản VIP của diễn đàn để có thể nhận được sự hỗ trợ và tư vấn dành cho các bạn.
Dear anh chị, em đã đăng ký khóa học của Trung tâm, em tên là Trần Mai Thanh, anh chị kích hoạt tài khoản VIP giúp em với ạ! E cảm ơn anh chị!